Yadda Ake Makala Velcro Zuwa Fabric Ba Tare Da Dinka Ba

Mai sha'awar yadda ake ɗaureKugiya da madaurin madauridon ƙirƙira ba tare da amfani da injin ɗinki ba?Ana iya haɗa Velcro zuwa masana'anta, manne da masana'anta, ko kuma a ɗaure shi akan yadudduka don haɗa shi.Zaɓuɓɓukanka na sirri za su ƙayyade wane bayani zai fi tasiri don biyan bukatun ku.Nau'in aikin da kuke son amfani da manne don wani abu ne wanda yakamata a yi la'akari dashi lokacin zabar dabarar aikace-aikacen mafi dacewa.

Zaɓuɓɓukan m Don Velcro

Akwai iri-iri iri-iriVelcro madaurida adhesives samuwa a kasuwa a yau.Don sakamako mafi kyau, yi amfani da manne da aka ƙera don aikace-aikacen aiki mai nauyi ko kuma wanda ke da manufa dayawa.Amma idan kuna son sakamako mafi kyau, yakamata ku yi amfani da manne da aka ƙera musamman don amfani da Velcro.

Tsarin amfani da Velcro yawanci ba shi da ƙalubale ga yawancin mutane.Koyaya, tabbatar cewa kun kula da gargaɗin da aka buga akan alamun samfuran da kuke amfani da su.

Dangane da yanayin zafi, ko an wanke manne ko a'a, yawan hasken rana, da sauran dalilai, wasu manne za su yi daban.Yana yiwuwa Velcro zai fara lanƙwasa a gefuna idan ba ku bi umarnin da ya dace don aikace-aikace da amfani ba.Bari mu kalli nau'ikan manne daban-daban waɗanda za a iya amfani da su don ƙugiya-da madauki kamar Velcro.

Tef ɗin Tushen Fabric

Tef ɗin da aka yi da masana'anta hanya ɗaya ce da za a iya amfani da ita a wurin ɗinki don haɗa Velcro zuwa masana'anta.Ya kamata ku yi tunani game da amfani da tef ɗin masana'anta idan kuna yin sutura ko yanki ta amfani da suƙugiya da madauki fasteners.

Hanyar tef ɗin masana'anta shine tsari mai sauƙi-da-sanda wanda ke haɗawa da masana'anta har abada ba tare da buƙatar guga, manna, ko ɗinki ba.Ana kiran tsarin hanyar tef ɗin masana'anta.

Na'urar wanki wani zaɓi ne don tsaftace shi ba tare da haɗari ba.Hanyar yin amfani da tef ɗin masana'anta yana taimakawa musamman don ƙara taɓawa ta sirri zuwa yadudduka da kuma haɗa faci.Bugu da ƙari, za ka iya amfani da shi don abubuwa kamar kwala, hems, da hannayen riga.

Ba kwa buƙatar ƙwarewar da ta gabata a cikin kere-kere don amfani da wannan hanyar, wanda shine ɗayan manyan abubuwa game da shi.

Don cim ma wannan, da farko za ku buƙaci wanke da bushe masana'anta da kuke shirin amfani da su.Bayan haka, yanke tef ɗin zuwa tsayin da kuke buƙata.Mafi girman adadin Velcro da kuke amfani da shi, mafi aminci zai haɗa shi.

Mataki na gaba shine cire goyan baya daga lakabin kuma manne da masana'anta.Yana iya ɗaukar awanni 24 kafin tef ɗin da aka yi da masana'anta ya saita gaba ɗaya.Ana ba da shawarar cewa ku jira aƙalla cikakken kwana ɗaya kafin wankewa ko saka masana'anta.

Manne

Mannawa wata hanya ce da za a iya amfani da ita a madadin ɗinki don haɗawaVelcro zuwa masana'anta.Nemo saman da yake matakin duka da lebur don yin aiki a kai da zarar kun yanke shawarar irin masana'anta da manne za ku yi amfani da su.

Idan za ku yi amfani da manne mai zafi ko manne mai ruwa, tabbatar da barin wani sarari a kowane gefen Velcro.Bayan jujjuya yanki na Velcro, shafa manne, farawa daga tsakiyar yanki.Lokacin da ka fara haɗa Velcro zuwa masana'anta, ka tuna cewa manne ruwa zai yada.

Idan ba ku yi amfani da manne ba har zuwa gefuna na Velcro, za ku iya hana shi daga zubewa fiye da yankin da kuke so ya kasance kuma ya lalata aikin ku.Yi nazarin kwatancen da suka zo tare da manne kuma ku ba masana'anta gwargwadon lokacin da ake ɗauka don bushewa gaba ɗaya kafin ci gaba.

Idan ana buƙatar ƙarin ƙarfafawa a wani lokaci na gaba, koyaushe yana yiwuwa a ƙara stitches.

Kafin ka fara amfani da Velcro tare da bindiga mai zafi mai zafi, kana buƙatar tabbatar da cewa masana'anta da za ku yi aiki da su an shirya su.Da zarar manne ya kai yanayin da ya dace, fara amfani da shi.

Lokacin aiki tare da gunkin manne, yakamata ku ƙirƙiri layuka na manne kuma ƙara yawan ƙarin layuka kamar yadda ake buƙata.Ya kamata a yi amfani da matsi mai haske lokacin amfani da tsiri na Velcro.Ba za ku iya yin nasara ba a yanzu da kun san yadda ake haɗa Velcro zuwa masana'anta ba tare da amfani da injin dinki ba.

sdfsf (2)
sdfsf (11)

Lokacin aikawa: Fabrairu-09-2023