Dole ne ku zaɓi launi da girman gidan yanar gizon da kuke buƙata kafin siyan sakujerar lawn webbing.Yanar gizo don kujerun lawn yawanci ana yin su da vinyl, nailan, da polyester;dukkan ukun ba su da ruwa kuma suna da ƙarfi da za a iya amfani da su akan kowace kujera.Ka tuna cewa ba kasafai ake amfani da kujeru na lawn ba saboda wannan ƙirar kujera ta kusan faɗuwa da tagomashi, amma mai gida mai fa'ida zai iya ceton kuɗi ta hanyar maye gurbin gidan yanar gizon da ya yage maimakon jefa kujera.Yana iya zama da wahala a samu saboda ya fita daga salon.
Tef na roba na robadon kujerun lawn yawanci suna zuwa cikin girma biyu: 2 1/4 inch (5.7 cm) da 3 inch (7.62 cm).Yawancin nau'ikan kujeru na zamani suna son yin amfani da inch 3 (7.62 cm) webbing, amma tsoffin kujeru sun fi yin amfani da 2 1/4 inch (5.7 cm) webbing.Tabbatar cewa kun zaɓi gidan yanar gizon da ya dace kafin yin siyayya;kawai auna girman girman gidan yanar gizon da aka ɗora akan kujera a halin yanzu kuma ku yi siyan girman kwatankwacinsa.Sakin kujera na iya zama mafi ƙalubale idan kun zaɓi girman da ba daidai ba, kuma kuna iya samun ƙarin masana'anta.Idan gidan yanar gizon ku ya kasancefilastik tubular webbingtef, canzawa zuwa babba nailan kopolyester webbing tefdon ƙarfi da karko zai zama kyakkyawan ra'ayi.
Ana sayar da yanar gizo don kujerun lawn akai-akai a cikin nadi, kuma tsawon kowane nadi ya bambanta dangane da mai siyarwa ko masana'anta.Don kujera ko kujerun ku, tabbatar cewa kun sami isassun gidan yanar gizo.Wannan na iya haɗawa da siyan nadi da yawa don dacewa da kujeru da yawa, ko juzu'i ɗaya kawai don dacewa da kujera ɗaya, ko wani ɓangare ko gaba ɗaya.Siyan nadi tare da ƙarin abu fiye da yadda kuke buƙata shine kyakkyawan ra'ayi, ba kawai don samun ƙarin kayan a hannu don gyare-gyare a hanya ba amma har ma idan kun yi kuskure kuma kuna buƙatar yanke sabon tsayi.
Idan kuna so, canza kamannin kujerar lawn ku lokacin da aka maye gurbin gidan yanar gizon shine kyakkyawar dama.Kuna da 'yanci don siyan yanar gizo da launi daban-daban ko abin da ke kan kujera a baya.Kuna iya yin tunani game da siyan yanar gizo a cikin launi fiye da ɗaya don ƙirƙirar tasirin saƙa na musamman.Yi la'akari da hankali yadda kuke son kujerar ku ta duba da zarar an gama aikin saboda kujerun lawn da ke amfani da yanar gizo sun kasance daɗaɗɗe kuma yana yiwuwa ba za ku iya gano daidaitaccen launi daidai ba.
Lokacin aikawa: Yuli-13-2023