Yadda ake dinka ƙugiya da tef ɗin madauki akan masana'anta

Daga cikin nau'ikan tufafi da abubuwan da za ku iya yi da injin dinki, wasu suna buƙatar wani nau'in na'urar da za a yi amfani da su daidai.Wannan na iya haɗawa da tufafi irin su riguna da riguna, da jakunkuna na kayan shafa, jakunkuna na makaranta da walat.

Masu zane-zanen dinki na iya amfani da nau'ikan manne daban-daban a cikin halittarsu.Zaɓin samfurin da ya dace ya dogara da sauƙi na amfani da samfurin da kuma gwaninta na dinki da kayan da ake samuwa.Kungiya da tef ɗin madauki shine maɗauri mai sauƙi amma mai inganci don riguna da jakunkuna da yawa.

Kugiya da madauki tefwani nau'in fastener ne na musamman wanda ke amfani da filaye iri biyu.An ƙera waɗannan filaye don haɗa haɗin gwiwa amintacce lokacin da aka danna tare, suna ba da ɗaki mai ƙarfi don aikinku.Ɗayan gefe yana da dubban ƙananan ƙugiya, yayin da ɗayan kuma yana da dubban ƙananan madaukai waɗanda suke kama da ƙugiya idan an matsa su.

Kuna son ƙara ƙugiya da tef ɗin madauki zuwa aikin ɗinki na gaba amma kuna buƙatar taimako don gano yadda ake farawa?Kungiya da kaset ɗin madauki ɗaya ne daga cikin mafi sauƙin maɗauran ɗinki don ɗinki, yana mai da shi babban zaɓi ga masu farawa ko masu fasahar ɗinki na tsaka-tsaki.Kuma mai yiwuwa ba za ku buƙaci duk wani kayan aikin ɗinki da ba ku riga ku mallaka ba.

Kafin nemaƙugiya velcro da madauki tefzuwa aikin ku, gwada shi a kan wasu masana'anta masu dacewa.Lokacin da kuka sami rataya na ɗinkin wannan kayan na musamman, yana da kyau ku yi kuskure a gefen ƙarin masana'anta maimakon na gama.

Ba duk ƙugiya da kaset ɗin madauki ba daidai suke ba.Lokacin siyan ƙugiya da tef ɗin madauki, guje wa samfuran da suka fi tsayi ko suna da mannewa a baya.Dukansu kayan biyu suna da wahalar ɗinki kuma ƙila ba za su riƙe ɗin da kyau ba.

Kafin ƙoƙarin dinka ƙugiya da tef ɗin madauki zuwa aikinku, zaɓi zaren ku cikin hikima.Don irin waɗannan masu ɗaure, ana bada shawarar yin amfani da zaren ƙarfi da aka yi da polyester.Idan ka yi amfani da zaren bakin ciki, na'urarka za ta iya tsallake dinki yayin dinkin, kuma dinkin da za ka iya dinka na fuskantar hadarin karyewa cikin sauki.Bugu da ƙari, ana ba da shawarar yin amfani da zaren launi iri ɗaya da ƙugiya da tef ɗin madauki don ƙimar kyan gani.

Tundaƙugiya da madauki fasteneran yi shi da wani abu mai kauri, yana da mahimmanci a yi amfani da allurar da ta dace don aikin.Idan kuna ƙoƙarin dinka ƙugiya da tef ɗin madauki tare da ƙaramar allura ko sirara, kuna iya sanya allurar cikin haɗarin karyewa.

Ana ba da shawarar yin amfani da girman allura na gaba ɗaya 14 zuwa 16 don ƙugiya da tef ɗin madauki.Koyaushe duba allurarka akai-akai yayin da kake dinka don tabbatar da cewa ba a lankwasa ko karye ba.Idan allurar ku ta lalace, yi amfani da allurar fata ko denim.

Lokacin da kake shirye don dinka ƙugiya da tef ɗin madauki zuwa masana'anta, ƙila za ka iya samun wahala ka ajiye abin ɗaure a wurin yayin aiki da injin ɗinka daidai.

Don hana ƙugiya da tef ɗin madauki daga zamewa a lokacin ɗinkin farko, yi amfani da ƴan ƙananan fil don amintar da shi zuwa masana'anta don kada mai ɗaurawa ya lanƙwasa ko dinka mara kyau.

Amfani da ƙugiya mai inganci da tef ɗin madauki shine matakin farko na haɗa irin wannan na'urar a cikin ayyukan ɗinki.Nemo mafi kyawun ƙugiya da tef ɗin madauki a TRAMIGO a yau.


Lokacin aikawa: Oktoba-09-2023